Kanusho

Tovuti hii haina leseni za utangazaji na haitoi ufikiaji wa utiririshaji wowote.

Kwa Undani

Maelezo ya kinachoweza kutiririshwa huelezea jinsi masoko ya haki hufanya kazi; si ratiba.

Si Mwendeshaji

Tovuti hii ni huru na 888starz na mtangazaji yeyote.

Mamlaka

Kubeti nchini Kenya kunaangukia chini ya BCLB na sheria husika.

Umri

Kwa wenye miaka 18 au zaidi. Kutazama na kubeti vyote viko chini ya kikomo hicho.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika. Hii ni rasilimali huru ya taarifa, si tovuti ya mwendeshaji.
Scroll to Top