Wasiliana Nasi

Dai la ufikiaji lililopitwa na wakati, hatua ya utatuzi isiyotumika tena, au mpango wa haki uliobadilika.

Kwa Undani

Kama mechi fulani inaweza kutiririshwa huamuliwa na mikataba ya haki; hakuna aliye upande huu wa skrini anayeathiri hilo.

Njia Sahihi

Msaada wa mwendeshaji anaweza kuthibitisha kama tukio linabebwa katika eneo hili.

Kupandisha

Masuala ya akaunti na malipo huenda kwa msaada, kisha kwa mdhibiti aliyetajwa.

Read in English

18+ pekee. Kamari inaweza kuleta uraibu. Cheza kwa kuwajibika. Hii ni rasilimali huru ya taarifa, si tovuti ya mwendeshaji.
Scroll to Top